โครงการอบรมเชิงปฏิบัติการ "การทำงานเป็นทีมเพื่อเพิ่มประสิทธิภาพ และความผูกพันธ์ในองค์กร"
วันศุกร์ที่ 31 พฤษภาคม 2567 ณ ห้องประชุมฝ้ายคำ สำนักบริการวิชาการ (UNISERV) มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
จัดโดย คณะเทคนิคการแพทย์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
เพื่อการมีส่วนร่วมกับองค์กรตลอดจนความผูกพันกับองค์กร ช่วยเสริมสร้างให้พนักงานทำงานกับองค์กรได้อย่างมีความสุข และอยู่ร่วมกันได้ในระยะยาวขึ้น
UNISERV ตั้งเป้าชดเชยการปล่อยก๊าซเรือนกระจก จากการจัดประชุม/สัมมนา ทุกกิจกรรม ในปี 2567 ด้วยกลไก “Carbon Neutral Event” รับรองโดย องค์การบริหารจัดการก๊าซเรือนกระจก (อบก.)
ดาวน์โหลดรูปภาพเพิ่มเติม : https://cmu.to/kGT22